Shirya matsala Mac ɗinku Tare da Waɗannan Zaɓuɓɓukan Farawa na Boye

Takaitawa: A kan Mac na zamani mai guntu kamar M1 ko M2, kashe Mac ɗin sannan ka riƙe maɓallin wuta har sai ka ga saƙo yana cewa zaɓuɓɓukan farawa suna lodawa. A kan Intel Mac, tada Mac ɗin kuma ka riƙe maɓalli kamar Shift, Command + R, Option, D, Command + S, T, ko wasu maɓallan don samun dama ga zaɓuɓɓukan taya iri-iri.

Kuna iya amfani da hanyoyin farawa daban-daban na Mac don taimakawa gyara matsaloli tar

Kara karantawa →

Yadda ake goge Mac ɗinku kuma sake shigar da macOS daga Scratch

Takaitawa: Don goge Mac na zamani tare da Apple Silicon ko T2 Security Chip, buɗe Saitunan Tsarin> Gaba ɗaya> Canja wurin ko Sake saiti kuma danna "Goge Duk Abubuwan da Saitunan" don buɗe Mataimakin Goge. A madadin (kuma ga tsofaffin samfuran Mac), sake yin aiki a Yanayin farfadowa ta hanyar riƙe maɓallin wuta ƙasa akan taya ko riƙe Umurnin + R lokacin da Mac ɗinku ya fara. Daga nan, zaku iya goge faifan ku tare da Utility Disk, sannan zaɓi "Sake shigar da mac

Kara karantawa →

Yadda ake Ƙara Gidan Yanar Gizo zuwa allon Gida akan iPhone da Android

Summary: Don ƙara gidan yanar gizon zuwa allon gida akan iPhone, buɗe Safari kuma danna maɓallin raba. Zaɓi "Ƙara zuwa Fuskar allo" daga menu. A kan Android, buɗe Chrome, Edge, ko Firefox kuma zaɓi "Ƙara zuwa Fuskar allo" ko "Ƙara zuwa Waya" daga menu. Wannan tsari yana aiki don shigar da aikace-aikacen yanar gizo.

Wayar ku ta Android, iPhone, ko iPad allon gida ba na aikace-aikac

Kara karantawa →

Yadda za a gyara Kebul ɗin Drive ɗinku ba ya bayyana akan Windows 10 ko Windows 11

Takaitawa: Don warware matsalar kebul na USB wanda ba zai bayyana a cikin Windows ba, fara gwada shigar da shi cikin tashar USB daban da PC daban, kuma tabbatar da cewa ba a haɗa shi da tashar USB ba. Idan hakan bai yi aiki ba, kuna buƙatar amfani da kayan aikin Gudanar da Disk don gano matsalar.

Kebul ɗin ya kamata ya bayyana ta atomatik a cikin Fayil Explorer lokacin da kake haɗa su zuwa kwamfutarka. Bi waɗannan matakan magance matsala ida

Kara karantawa →

Editan sihirin Hotunan Google zai gyara Hotunan ku Tare da AI

Hotunan Google sun dade suna ba da izini don gyara hotuna, sau da yawa a cikin hanyoyin sihiri godiya ta hanyar amfani da hankali na wucin gadi da koyan na'ura. Kamar yadda Google ke shiga mataki na gaba na dabi'a, generative AI, Hotunan Google ɗaya ne daga cikin kayan aikin da za a yi caji a sakamakon haka.

A Google I/O 2023, kamfanin ya sanar da cewa Hotunan Google za su sami sabon "ƙwarewar gyare-gyaren gwaj

Kara karantawa →

Google Pixel Fold Waya ce mai sumul (kuma mai tsada).

Google ya bayyana Pixel Fold a makon da ya gabata, bayan watanni na leken asiri da jita-jita, amma har yanzu babu cikakkun bayanai game da wayar. Yau a Google I/O, kamfanin ya bayyana ƙarin game da wayarsa ta farko na nadawa.

Pixel Fold wayar nadawa ce irin ta littafi, a cikin nau'i iri ɗaya da na Samsung Galaxy Z Fold. Akwai ƙaramin allo akan waje, tare da nunin inch 7.6 mafi girma wanda ake iya gani lokacin d

Kara karantawa →

Tablet na Google Pixel yana da Dock Dock, Kudinsa $499

Google ya bayyana Pixel Tablet a bara, yana mai alƙawarin zai zo wani lokaci a cikin 2023 a matsayin mai fafatawa da layin Apple's iPad da jerin Samsung's Galaxy Tab. A yau, a ƙarshe kamfanin ya bayyana ƙarin cikakkun bayanai.

Pixel Tablet shine kwamfutar hannu ta Android ta farko da ta fito daga Google tun daga Pixel C a cikin 2015 - ƙoƙari guda ɗaya bayan haka shine Pixel Slate na ɗan gajeren lokaci, wanda yayi amfani

Kara karantawa →

Android A Karshe Ya Samu hanyar sadarwa ta Apple-Kamar “Nemi Na”.

Cibiyar sadarwa ta Apple's Find My tana ɗaya daga cikin wuraren sayar da na'urorin sa mafi ƙarfi, yana ba ku ikon nemo abubuwan da suka ɓace ta amfani da hanyar sadarwa ta Bluetooth ta duniya. A ƙarshe Google yana gina nasa fasalin fasalin don wayoyin Android da masu bin diddigi.

Google ya sanar da ingantaccen sigar Nemo Na'urara a Google I/O a yau, wanda zai tallafawa masu bin diddigin Bluetooth maimakon wayoyi da Allunan k

Kara karantawa →

Wayar Budget na Google Pixel 7a yana nan, kuma yayi kyau sosai

Wayoyin Pixel na Google suna da masu bin aminci. Duk da yake samfuran flagship suna ɗaukar hankalin kafofin watsa labarai kuma suna yin sayayya masu ban sha'awa, yawanci jerin "A" na tsakiya ne ke samun mafi yawan tallace-tallace. Google har yanzu yana neman kwafin wannan dabarar nasara tare da ƙaddamar da Pixel 7a.

Pixel 7a shine sabon memba na dangin Pixel 7, tare

Kara karantawa →

Wannan Shine Sabon Binciken Google Mai Karfin AI

Microsoft ya kasance yana ci gaba tare da haɓakar fasalolin AI a cikin injin binciken Bing, wanda aka haɗa tare da Bing Chat. A yau, Google ya bayyana irin waɗannan canje-canjen da ke shiga Google Search.

Google ya nuna fasalin AI da ke zuwa binciken yanar gizo akan mataki a yau, a taron Google I/O na kamfanin. Kamar martanin AI a cikin binciken gidan yanar gizon Bing, amsoshi da AI suka samar suna bayyana sama da sakamakon haɗin yanar gizo na

Kara karantawa →